CÓ PHẢI BẠN ĐÃ TỪNG NGHĨ RẰNG:
- Lập trình viên là một nghề rất xa vời?
- Rất khó để có thể học được nghề lập trình?
- Công việc lập trình chỉ dành cho những người rất giỏi toán?
- Phải rất am hiểu về công nghệ thì mới theo được lập trình?
HAY BẠN THÍCH HỌC LẬP TRÌNH NHƯNG KHÁ LO LẮNG:
- Mình đã không học hành gì trong nhiều năm nên khó để đi học lại?
- Học 4 năm đại học còn không xong thì làm sao học được trong vài tháng?
- Mình lớn tuổi thế này thì bắt đầu có muộn quá không?
- Mình không biết tiếng Anh thì không biết có học lập trình được không?
Nhiều người cũng có suy nghĩ giống bạn, nhưng sự thật thì để bắt đầu với nghề lập trình thì dễ hơn bạn tưởng tượng nhiều.
BẮT ĐẦU KHÔNG KHÓ
CodeGym dìu dắt học viên từ khi non nớt cho đến khi trưởng thành
BẮT ĐẦU TỪ SỐ 0
Chương trình được thiết kế dành cho người không biết gì về ngành CNTT và lập trình. Bắt đầu với những việc nhỏ nhất như gõ bàn phím, cài đặt phần mềm, tìm kiếm thông tin
TRẢI NGHIỆM DỄ ĐẾN KHÓ
Các trải nghiệm của học viên được thiết kế cẩn thận để giúp người mới dễ dàng bắt được nhịp. Chương trình của tháng đầu tiên đã được cải tiến qua 6 phiên bản trong 2 năm
HỌC BẰNG TIẾNG VIỆT
Toàn bộ tài liệu học tập đều là tiếng Việt giúp dễ học, dễ hiểu. Các từ vựng tiếng Anh chuyên ngành được đan xen phù hợp để trang bị dần cho học viên khả năng tra cứu tài liệu
HỌC ĐƯỢC
Chương trình được thiết kế cô đọng, cá nhân hóa, bám sát theo năng lực học từng học viên. Đảm bảo bất cứ ai, ở trình độ nào cũng có thể học được, hiểu được, thực hành được, tiến bộ được
LÀM ĐƯỢC
Mỗi lớp học đều có các huấn luyện viên, tutor, hỗ trợ 1-1 toàn thời gian, đảm bảo học viên hoàn thành được các thử thách, đạt được mục tiêu học tập và đủ năng lực để làm việc tại doanh nghiệp
CÓ VIỆC NGAY
CodeGym cam kết hoàn 100% học phí nếu học viên không tìm được việc trong vòng 45 ngày kể từ khi tốt nghiệp. Cam kết này được cụ thể hoá bằng một hợp đồng đào tạo ngay từ đầu
ĐĂNG KÍ HỌC
– Đăng kí trực tiếp tại trung tâm đào tạo lập trình Softway Academy
(số 326, Ngõ 326 Nguyễn Trãi,Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân,Hà Nội),
02462881996
Hoặc đăng kí qua mail: buisonotp@gmail.com